Now Reading
Danh sách độc giả tham gia ngày hội làm tóc T3/2013

Danh sách độc giả tham gia ngày hội làm tóc T3/2013

1. Nguyễn Thị Ngọc Thúy
CMTND: 145334442

công việc hiện tại của tôi là lễ tân – hành chính, bất cứ vị khách nào đến với công ty tôi, người đầu tiên họ nhìn thấy và gọi tên đó là tôi. Sếp dạy tôi từ cách đi lại, nói năng, cách ăn mặc, cách pha trà, pha cafe… làm sao để trở thành một người chuyên nghiệp và tự tin. Sếp nói với tôi, “những gì ở em sẽ là những gì người khác nghĩ về công ty mình”. Những điều mà suốt bốn năm qua tôi chưa hề nghĩ rằng nó lại trở nên quan trọng đến như vậy. Tôi không nghĩ rằng mình sẽ chỉ đẹp khi ở công ty hay trước các vị khách, tôi muốn hình ảnh ấy mãi mãi thuộc về tôi dù tôi có ở bất cứ vị trí hay tình huống nào. 
Tôi sẽ theo đuổi cái đẹp đích thực để mình có thể trở thành một người phụ nữ tự tin theo đúng nghĩa!

2. Hoàng Thị Thu Hiền
CMTND: 132024256

3. Nguyễn Thị Thảo
CMTND: 142535152

Nguyễn Thị Thảo. Tôi biết đến Thay đổi để đẹp hơn qua một cô bạn like fanpage trên FB, tôi xem qua page, like page, xem ảnh, và nhận ra hình như mình cũng đang hy vọng giống họ. Không phải hy vọng vào một sự may mắn mà hy vọng vào sự nổ lực thay đổi bản thân để tăng sự tự tin vốn là điểm mạnh của một người phụ nữ.

4. Trần Thùy Linh
CMTND: 132024585

5. Lô Thị Ánh
CMTND: 80551132

6. Hoàng Bảo Ngọc
CMTND: 12741470

7. Trần Thị Thanh Hương
CMTND: 132086450

8. Nguyễn Thị Hà
CMTND: 135281730

9. Trương Thị Liễu
CMTND: 17021417

Mình là một sinh viên năm 4, là một cô gái cũng khá thích những điều mới mẻ trong cuộc sống, vì vậy mình đã từng cắt bỏ mái tóc dài của mình để thử cảm giác năng động hơn với mái tóc ngắn. Nhưng mình vẫn chưa thể nào xây dựng cho mình một hình ảnh thực sự mới. Vì vậy mình mong Thay đổi để đẹp hơn có thể tạo dựng cho mình 1 phong cách đúng với tính cách và khuôn mặt của mình…

10. Đỗ Thị Lan Hương
CMTND: 111822594
What's Your Reaction?
Excited
0
Happy
0
In Love
0
Not Sure
0
Silly
0
View Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.

© 2019 Tạp chí Tóc Đẹp. All Rights Reserved.